1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

Mazda 2 อะไหล่ตรงุ่น M2 ฿300 - มหาชัย, สมุทรสาคร สินค้าตรงรุ่น ไม่ต้องแปลง ลงทุนหลักร้อย...

การสนทนาใน 'Japanese Clubs Marketplace' เริ่มโดย กุลชาติ ห่วงตระกูล, 25 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    อะไหล่ตรงุ่น M2
    ฿300 - มหาชัย, สมุทรสาคร

สินค้าตรงรุ่น ไม่ต้องแปลง
    ลงทุนหลักร้อย คุ้มค่าคุ้มราคา
    ป้องกันรอยขีดข่วน 100% ติดตั้งเองง่ายๆ
    ชิ้นส่วนประดับยนต์ราคาถูกจากโรงงาน จัดส่งทั่วประเทศไทย
    สามารถสอบถามรายละเอียด เพิ่มเติมได้ที่
    http://line.me/ti/p/qNLQ6cpFvf
    ได้ที่ WEB : www.bkspeedbike.com
    FB : www.facebook.com/bkspeedbikeparts
    Tel : 084-647-6676

1. Bond Jovi

Bond Jovi Guest

0
    0
    0
    สนใจกันสาดสีดำ

2. Ball Rooney

Ball Rooney Guest

0
    0
    0
    น้องคนนี้ชัวร์ 100% ครับ

3. Mayy Narathip

Mayy Narathip Guest

0
    0
    0
    สีดำใส ตัวสกาย 2015 850 หรอคะ

4. เบ้า กับ ที่จับประตู สีดำด้าน มีรูปตอนติดรถสีแดงให้ดูมั้ยครับ กลัวติดแล้วแปลกๆ

5. มาสด้าตัวเก่าๆมีไม่คับ ปี1990คับ ปอบอับ

6. Pennapa Sarawut

Pennapa Sarawut Guest

0
    0
    0
    เบ้ามือจับ กับที่จับใช่กับรถ 2017 ได้ไหมค่ะ

7. เบ้าประตู กับมือจับประตู 2017 มีใหมครับ ราคาเท่าใหราครับ

8. ครอบฝาน้ำมัน M2 อิลิแกรน2014มีไหมครับ

9. กันรอยเบ้าประตูสีดำด้าน M2 4ประตู 2017 มีไหมครับ ถ้ามีขอดูรูปติดรถสีขาวหน่อยครับ

10. เบ้าจับติดเองได้มั๊ยครับ ติดยากมั๊ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้