ด่วนๆๆ การรองกล่องโหลดเนี่ย+++ มีแบบ 1/2(ครึ่งนิ้วไหม)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ทองประเสริฐ ดีสวัสดิ์, 14 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    มีแบบครึ่งนิ้วไหมครับผุ้รู้ตอบที่อยากเตี้ยอีก

1. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ไม่มีคร้าบ

2. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    ความหนาของเหล็กทำกล่องก็ครึ่งนิ้วไปแล้ว ...

3. บางสุดมีแค่1นิ้วเท่านั้น

4. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    พี่มี 2" กะ 1" นิ้วเอาป่ะให้ฟรี อยากได้โทรมา......อิอิ เลิกเตี้ยแล้ว

5. ขอบคุงครับ

ขอบคุงครับ โดยเฉพาะพี่ตั้ม อยากเตี้ยอีกอ่ะ ยังเตี้ยไม่ได้ใจครับ

6. ตาด้า

ตาด้า New Member Member

141
    4
    0
    เว้าคัชซีไปเลยครับ สะใจ

7. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    อยากโหลดเหมือนกันครับ
    รถผมแสตนดาดอยู่เลย
    อยากโหลดซัก2นิ้วมั่งจัง หุหุ

8. ตาด้า

ตาด้า New Member Member

141
    4
    0
    หึๆ อย่าเลยครับเวลาออกเหตุแล้วจะรูดม่ายด้าย

9. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    ตอนนี้มันสูงปี๊ดเลย
    โครตโยน หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้